Ado

GAME DA

Wani mahimmin mahimmanci wajen cimma burin abin da kuke so shine a hanyar da aka gama shirya kayayyakinku.

Muna ba da zaɓuɓɓuka daban-daban don ku zaɓa daga, ciki har da launi mai launi, na ciki da na waje, ƙera ƙarfe, da feshi ya ƙare kamar lu'u lu'u, matte, taɓa mai taushi, mai sheki, da sanyi.

d1

LAIFIN CIKIN MULKI

Allurar yin allura hanya ce ta masana'antu don samar da sassa ta hanyar allurar dumi da gaurayayyen abubuwa, kamar su gilashi da robobi, a cikin wani sifa inda yake yin sanyi kuma yake da wuya ga daidaitawar ramin. Wannan shine lokaci mafi dacewa don samun launin da kuke so ya zama wani ɓangare na kayan kanta, maimakon ƙara daga baya.

321
322

CIKI / SPRAY NA WAJE

Fesa maganin kwantena yana ba da ikon ƙirƙirar launi na musamman, ƙira, zane, ko duka - akan gilashi ko filastik. Kamar yadda sunan ya nuna, a cikin wannan tsari ana fesa kwantena don samun nasarar da ake buƙata - daga yanayin sanyi, yanayin rubutu, asalin launi iri ɗaya don ƙarin ƙirar ƙira, ko a cikin kowane haɗin zane da za'a iya haɗuwa da launuka da yawa, fades ko gradients.

323
324

KARANTAWA

Wannan dabarar tana kwaikwayon kamannin chrome mai tsabta akan kwantena. Tsarin ya ƙunshi dumama wani ƙarfe a cikin ɗaki har sai ya fara fitar da ruwa. Metalarfe mai narkewar ya tattara kuma ya jingina ga akwatin, wanda ake juya shi don taimakawa tabbatar da aiki iri ɗaya. Bayan an kammala aikin awo, ana amfani da babbar rigar kariya ga akwatin.

325
326

SOSAI & KUDI

Embossing yana haifar da hoto mai tayarwa kuma debossing yana haifar da hoto mara kyau. Waɗannan fasahohin suna ƙara darajar alama zuwa kunshin ta ƙirƙirar keɓaɓɓen ƙirar tambari waɗanda masu amfani za su iya taɓawa da ji.

327
328
329

MAGANIN ZAFE

Wannan dabarar ado ita ce wata hanyar amfani da allon siliki. An canja tawada zuwa ɓangaren ta matsin lamba da abin nadi mai zafi ko mutu. Don launuka da yawa ko lakabi tare da launuka masu yawa, ana iya amfani da alamun canja wurin zafi wanda zai ba da ingancin launi, rajista da farashin gasa.

3210
3211

RUFE RUWA

Hydro-graphics, wanda aka fi sani da bugawar nutsewa, bugawar ruwa, hoton canja wurin ruwa, daskarewa da ruwa ko kuma rubutun mai siffar sukari, hanya ce ta amfani da zane-zane da aka buga su zuwa fuskoki-uku. Ana iya amfani da tsarin aikin ruwa akan ƙarfe, filastik, gilashi, katako mai wuya, da sauran abubuwa daban-daban.

3212
3213

GANGAR JIKINSA

A cikin kayan shafawa, kyau, da kasuwancin kulawa na mutum, marufi kuma game da salo ne. Rufin sanyi ya taka muhimmiyar rawa wajen sanya kunshin ku ya tsaya a kan kantunan sayar da kayayyaki.

Ko dai yanayin ɗamarar sanyi ne ko kuma shimfidar fuska mai haske, murfin yana ba fakitin ku wani kyakkyawan kallo.

3214
3215

HATTARA / BANBAN TAFIYA

Hannun zafi wata dabara ce wacce ake amfani da takaddun launuka zuwa saman ta hanyar haɗuwa da zafi da matsi. Hannun zafin rana yana samar da kyalli da annashuwa akan tubes na kwalliya, kwalabe, kwalba, da sauran rufewa. Filaye masu launuka galibi zinare ne da azurfa, amma ana goge launukan aluminium & launuka masu ƙyalli, masu kyau don ƙirar sa hannu.

3216